Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon. Pagbutihin ang komunikasyon ng korporasyon: kunin ang mga pahayag mula sa mga panukala, ipakita ang lohika ng negosyo, paganahin ang Q&A ng mga stakeholder, at subaybayan ang pagiging epektibo ng komunikasyon. Linawin ang istraktura ng panukala para sa mga stakeholder. Pasilitahin ang pakikipag-ugnayan sa pamamagitan ng Q&A. Subaybayan ang mga pattern ng komunikasyon gamit ang mga insight na batay sa datos. Pagkuha gamit ang AI mula sa mga panukala sa negosyo. Mga visual na puno na nagpapakita ng lohika ng kaso ng negosyo. Mga pasadyang o kategorya ng AI para sa mga tema. Sistema ng Q&A para sa mga stakeholder. Maraming-dimensyong pagsusuri ng panukala. Mga tool para sa paghahambing ng bersyon. Pagsusuri sa pagiging epektibo ng komunikasyon. Pagsasalin ng korporasyon sa buong mundo

Bumalik sa lahat ng halimbawa ng paggamit
Negosyo at Pamamahala

Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon

Pagbutihin ang komunikasyon ng korporasyon: kunin ang mga pahayag mula sa mga panukala, ipakita ang lohika ng negosyo, paganahin ang Q&A ng mga stakeholder, at subaybayan ang pagiging epektibo ng komunikasyon.

Humiling ng Demo

Pangunahing Problemang Nalutas

Pagbutihin ang mga panukala at komunikasyon sa negosyo

Perpekto Para sa

  • Businesses and organizations
  • Decision makers and boards
  • Team leaders and facilitators
Mga Espesyal na Katangian

Mga Makapangyarihang Kasangkapan para sa Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon

Lahat ng kailangan mo upang ipatupad ang Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon sa iyong organisasyon

1

Pagkuha gamit ang AI mula sa mga panukala sa negosyo

2

Mga visual na puno na nagpapakita ng lohika ng kaso ng negosyo

3

Mga pasadyang o kategorya ng AI para sa mga tema

4

Sistema ng Q&A para sa mga stakeholder

5

Maraming-dimensyong pagsusuri ng panukala

6

Mga tool para sa paghahambing ng bersyon

7

Pagsusuri sa pagiging epektibo ng komunikasyon

8

Pagsasalin ng korporasyon sa buong mundo

Madaling Pagpapatupad

Paano Ito Gumagana

Simulan ang pagpapabuti ng iyong pagdedesisyon ng organisasyon sa tatlong madaling hakbang

1

Pag-setup ng Integrasyon

Isama sa mga plataporma ng komunikasyon at pagdedesisyon ng inyong organisasyon.

2

Itakda ang mga Parameter ng Talakayan

I-customize ang sistema upang tumugma sa mga proseso ng pagdedesisyon ng inyong organisasyon.

3

Ilunsad at Subaybayan

Simulan ang paggamit ng plataporma at subaybayan ang mga pagpapabuti sa kalidad ng pagdedesisyon at pagtutulungan ng koponan.

Mga Pangunahing Bentahe

Mga Bentahe ng Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon

Mga Pangunahing Bentahe

Linawin ang istraktura ng panukala para sa mga stakeholder. Pasilitahin ang pakikipag-ugnayan sa pamamagitan ng Q&A. Subaybayan ang mga pattern ng komunikasyon gamit ang mga insight na batay sa datos.

Pagpapabuti ng Kalidad

Pinapataas ang kalidad ng pagdedesisyon at pamamahala ng organisasyon.

Mga Pagkakamit sa Kahusayan

Pinapadali ang mga proseso ng pagdedesisyon at binabawasan ang oras na ginugugol sa mga hindi produktibong talakayan.

Epekto sa Organisasyon

Pinapalakas ang kultura ng pananagutan, transparency, at makatuwirang pagdedesisyon.

Nababagong Presyo

Piliin ang Tamang Plano para sa Iyong Organisasyon

Mula sa mga indibidwal na propesyonal hanggang sa mga malalaking organisasyon, mayroon kaming solusyon na nababagay sa iyong mga pangangailangan

Napiling Plano

Pangunahin

Perpekto para sa maliliit na grupo

29/buwan
  • All functionalities
  • Up to 25 users
  • Up to 150 discussions
  • 3 languages

Team

Para sa mga lumalaking grupo

59/buwan
  • Lahat ng mga pag-andar
  • Hanggang 50 na mga gumagamit
  • Hanggang 300 na mga talakayan
  • 5 na mga wika

Propesyonal

Solusyon na maaaring palakihin para sa mga lumalaking organisasyon

99/buwan

May mga diskwento para sa malaking dami

  • All functionalities
  • Up to 100 users
  • Up to 500 discussions
  • 10 languages

Enterprise

Mga pasadyang solusyon para sa malalaking negosyo

Pasadya
  • Walang limit na mga gumagamit
  • Walang limit na mga pag-uusap
  • Walang limit na mga pagsasalin
  • Mga garantiya ng SLA
  • Microsoft Teams Integration (Malapit na)
  • Azure Marketplace (Malapit na)
  • On-premise deployment (Malapit na)
Makipag-ugnayan sa Sales

30-Araw na Garantiya ng Pagbabalik ng Pera

Hindi nasiyahan? Makakuha ng buong refund sa loob ng 30 araw mula sa iyong unang bayad na subscription. Walang tanong na itatanong. Tiyak naming magugustuhan mo ang Argumentree.

Mga Madalas Itanong Tungkol sa Presyo

Mayroon bang libreng pagsubok?

Oo, nag-aalok kami ng 14-araw na libreng pagsubok para sa lahat ng plano nang walang kinakailangang credit card.

Maaari ba akong magpalit ng plano anumang oras?

Oo naman. Maaari kang mag-upgrade o mag-downgrade ng iyong plano anumang oras na may agarang epekto.

Anong mga paraan ng pagbabayad ang tinatanggap ninyo?

Tinatanggap namin ang lahat ng pangunahing credit card at maaari kaming mag-ayos ng pag-invoice para sa taunang mga plano ng korporasyon.

Nag-aalok ba kayo ng mga diskwento sa dami?

Oo, mayroong makabuluhang mga diskwento para sa mga pangkat ng 50+ na mga gumagamit. Makipag-ugnayan sa aming pangkat ng pagbebenta para sa mga detalye.

Preguntas at Sagot

Mga Karaniwang Tanong Tungkol sa Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon

Paano naiiba ang Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon sa mga tradisyonal na pamamaraan?

Hindi tulad ng mga tradisyonal na pamamaraan na kadalasang umaasa sa hindi sistematikong talakayan at mga pagtatasa na nakabatay sa opinyon, ang Pagsusuri sa Komunikasyon ng Korporasyon ay nagbibigay ng isang sistematiko at biswal na balangkas para sa mga argumento na may layunin at sukatan para sa kalidad at pagkakaugnay-ugnay. Ito ay humahantong sa mas malinaw, makatuwiran, at produktibong resulta.

Anong uri ng pagsasanay ang kinakailangan?

Ang sistema ay idinisenyo upang maging madaling gamitin at maintindihan. Karamihan sa mga gumagamit ay maaaring maging bihasa sa loob lamang ng isang sesyon. Nagbibigay din kami ng komprehensibong materyales para sa pag-aaral, mga video tutorial, at opsyonal na mga sesyon ng pagsasanay upang matiyak na ang iyong koponan ay makukuha ang pinakamahusay na resulta mula sa platform.

Paano natin masusukat ang balik sa pamumuhunan?

Kasama sa plataporma ang mga built-in na analytics na sumusubaybay sa mga pagpapabuti sa kalidad ng argumento, mga antas ng paglahok, at mga resulta ng desisyon sa paglipas ng panahon. Nakikipagtulungan din kami sa iyo upang magtatag ng mga nauugnay na KPI batay sa iyong mga partikular na layunin at magbigay ng regular na ulat tungkol sa pag-unlad at epekto.

Handa ka na bang baguhin ang iyong proseso ng pagdedesisyon?

Sumali sa Argumentree ngayon at maranasan ang sistematikong pagtatalo na humahantong sa mas mahusay na resulta.

Mag-iskedyul ng Demo